เราอยู่ห้อง 3/12 อ่ะครับ อยากตามหาเพื่อนที่อยู่ห้องเดียวกันอ่ะครับ

Views: 247

ตอบกระทู้นี้

ตอบกระทู้นี้

ใครรู้ข่าวคุณเปร่ง ณรงค์ศักดิ์ บ้าง อิอิ
ไม่ทราบว่าจบ ม.3 ปีอะไร เราจบ ม.3 ปี 2534 ตอนนั้นเราอยู่ 3/6 ชื่อ-สกุลเก่าเรา คือ ดวงจันทร์ บุญเสริมสุข

รู้จัก โจ ปริญญา รอดเอี่ยมมั้ย

เบญจวรรณ ระวีแสง said:

ไม่ทราบว่าจบ ม.3 ปีอะไร เราจบ ม.3 ปี 2534 ตอนนั้นเราอยู่ 3/6 ชื่อ-สกุลเก่าเรา คือ ดวงจันทร์ บุญเสริมสุข

อยู่ 3/12 เหมือนกัน เก่ง

ผม 3/11

Reply to Discussion

RSS

© 2017   Created by Wijit Poomchaiwiwat.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service